ขอขอบพระคุณ คุณพจมาน เสริมศิริวิวัฒน์ ที่ได้ร่วมบริจาคเงิน จำนวน 1,000,000 บาท
![](/Uploads/images/90376.jpg)
มูลนิธิประชาร่วมใจ องค์การสถานสาธารณกุศล จ.นครศรีธรรมราช ขอขอบพระคุณ คุณพจมาน เสริมศิริวิวัฒน์ ที่ได้ร่วมบริจาคเงิน จำนวน 1,000,000 บาท เพื่อสร้างตำหนักพระมหาโพธิสัตว์กวนอิม ศูนย์ปฏิบัติธรรมและศูนย์บรรเทาสาธารณภัย ทางมูลนิธิประชาร่วมใจ องค์การสถานสาธารณกุศล จ.นครศรีธรรมราช ขอกราบขอบพระคุณไว้เป็นอย่างสูง และขอให้คุณพจมาน เสริมศิริวิวัฒน์และครอบครัว จงได้รับบุญกุศลที่ท่านได้ทำในครั้งนี้ มีความสุขกายสุขใจ สมปรารถนาทุกประการ
ขอเชิญร่วมสมทบทุน “โครงการก่อสร้างตำหนักพระมหาโพธิสัตว์กวนอิม ศูนย์ปฏิบัติธรรมและศูนย์บรรเทาสาธารณภัย”
ผู้มีจิตศรัทธาสามารถร่วมบริจาคเงินสบทบทุนก่อสร้างได้ดังนี้
1. บริจาคโดยตรงด้วยตัวเองที่ มูลนิธิประชาร่วมใจ องค์การสถานสาธารณกุศล(สำนักงานชั่วคราว) วัดบูรณาราม ถ.ราชดำเนิน ต.คลัง อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช 80000 โทรศัพท์. 075-345599
2. บริจาคเงินผ่านทางธนาคารหรือตู้เอทีเอ็ม โดยการโอนเงินเข้าบัญชี ออมทรัพย์ ชื่อบัญชี
“มูลนิธิประชาร่วมใจ เพื่อก่อสร้างอาคาร”
ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขานครศรีธรรมราช เลขที่บัญชี 553-2-69413-9
![](/Uploads/images/169573.jpg)
![](/Uploads/images/169575.jpg)
![](/Uploads/images/184243.jpg)
![](/Uploads/images/177717.jpg)